Bảng Giá Mainboard Laptop Acer

Tên Sản PhẩmGiá Linh KiệnBảo Hành - Bảo Dưỡng

Giá Chính Hãng

Mainboard Acer A114-31-C4HH3,290,0004,290,0002,000,000
Mainboard Acer A114-32-P7E53,290,0004,290,0002,000,000
Mainboard Acer A315-21-95K3,290,0004,290,0002,000,000
Mainboard Acer A315-41-R8UU3,290,0004,290,0002,000,000
Mainboard Acer Aspire A111-313,290,0004,090,0002,000,000
Mainboard Acer Aspire A114-313,290,0004,090,0002,000,000
Mainboard Acer Aspire A114-323,290,0004,090,0002,000,000
Mainboard Acer Nitro 5 (2019)3,290,0004,090,0002,000,000
Mainboard Acer Nitro 5 (2020)3,290,0004,090,0002,000,000
Mainboard Acer Nitro 5 AN5153,290,0004,090,0002,000,000
Mainboard Acer Nitro 5 AN515-53-55G93,290,0004,090,0002,000,000
Mainboard Acer Nitro 73,290,0004,090,0002,000,000
Mainboard Acer Nitro 7 (2020)3,290,0004,090,0002,000,000
Mainboard Acer Predator 83,290,0004,290,0002,200,000
Mainboard Acer Predator G3-5713,290,0004,290,0002,200,000
Mainboard Acer Predator G3-5723,290,0004,290,0002,200,000
Mainboard Acer Predator G5-7933,290,0004,290,0002,200,000
Mainboard Acer Predator G9-5913,290,0004,290,0002,200,000
Mainboard Acer Predator G9-5923,290,0004,290,0002,200,000
Mainboard Acer Predator G9-5933,290,0004,290,0002,200,000
Mainboard Acer Predator G9-7913,290,0004,290,0002,200,000
Mainboard Acer Predator G9-7923,290,0004,290,0002,200,000
Mainboard Acer Predator G9-7933,290,0004,290,0002,200,000
Mainboard Acer Predator GT-8103,290,0004,290,0002,200,000
Mainboard Acer Predator GX21-713,290,0004,290,0002,200,000
Mainboard Acer Predator GX-7913,290,0004,290,0002,200,000
Mainboard Acer Predator GX-7923,290,0004,290,0002,200,000
Mainboard Acer Predator Helios 300 (2019)3,290,0004,290,0002,200,000
Mainboard Acer Predator Helios 300 (2020)3,290,0004,290,0002,200,000
Mainboard Acer Predator Helios 7003,290,0004,290,0002,200,000
Mainboard Acer Predator Helios 700 (2020)3,290,0004,290,0002,200,000
Mainboard Acer Predator PT715-513,290,0004,290,0002,200,000
Mainboard Acer Predator PH315-513,290,0004,290,0002,200,000
Mainboard Acer Predator PH317-513,290,0004,290,0002,200,000
Mainboard Acer Predator PH317-523,290,0004,290,0002,200,000
Mainboard Acer Predator PH517-513,290,0004,290,0002,200,000
Mainboard Acer Predator PH517-613,290,0004,290,0002,200,000
Mainboard Acer Predator Triton 3003,290,0004,290,0002,200,000
Mainboard Acer Predator Triton 5003,290,0004,290,0002,200,000
Mainboard Acer Predator Triton 9003,290,0004,290,0002,200,000
Mainboard Acer Aspire 3 (2019)2,890,0003,690,0001,800,000
Mainboard Acer Aspire 3 A3152,890,0003,690,0001,800,000
Mainboard Acer Aspire 3 A315-21-27XS2,890,0003,690,0001,800,000
Mainboard Acer Aspire 3 A315-31-C5142,890,0003,690,0001,800,000
Mainboard Acer Aspire 3 A31531C7CF2,890,0003,690,0001,800,000
Mainboard Acer Aspire 3 A315-51-51SL2,890,0003,690,0001,800,000
Mainboard Acer Aspire 3 A315-51-56GT2,890,0003,690,0001,800,000
Mainboard Acer Aspire 3 A315-51-Z2,890,0003,690,0001,800,000
Mainboard Acer Aspire 3 A315-53-30BS2,890,0003,690,0001,800,000
Mainboard Acer Aspire 3 A315-53-50Y72,890,0003,690,0001,800,000
Mainboard Acer Aspire 3 A315-53-55Y12,890,0003,690,0001,800,000
Mainboard Acer Aspire 3 A315-53-57WF2,890,0003,690,0001,800,000
Mainboard Acer Aspire 5 (2019)2,890,0003,690,0001,500,000
Mainboard Acer Aspire 5 A514-532,890,0003,690,0001,500,000
Mainboard Acer Aspire 5 A5152,890,0003,690,0001,500,000
Mainboard Acer Aspire 5 A515-51-513F2,890,0003,690,0001,500,000
Mainboard Acer Aspire 5 A515-51G-503E2,890,0003,690,0001,500,000
Mainboard Acer Aspire 5 A515-58GZ2,890,0003,690,0001,500,000
Mainboard Acer Aspire 5 A517-51-33Q42,890,0003,690,0001,500,000
Mainboard Acer Aspire A311-312,890,0003,690,0001,600,000
Mainboard Acer Aspire A314-312,890,0003,690,0001,600,000
Mainboard Acer Aspire A314-322,890,0003,690,0001,600,000
Mainboard Acer Aspire A315-212,890,0003,690,0001,600,000
Mainboard Acer Aspire A315-312,890,0003,690,0001,600,000
Mainboard Acer Aspire A315-31 P0SY2,890,0003,690,0001,600,000
Mainboard Acer Aspire A315-322,890,0003,690,0001,600,000
Mainboard Acer Aspire A315-332,890,0003,690,0001,600,000
Mainboard Acer Aspire A315-412,890,0003,690,0001,600,000
Mainboard Acer Aspire A315-512,890,0003,690,0001,600,000
Mainboard Acer Aspire A315-532,890,0003,690,0001,600,000
Mainboard Acer Aspire A491202,890,0003,690,0001,600,000
Mainboard Acer Aspire A515-412,890,0003,690,0001,600,000
Mainboard Acer Aspire A515-512,890,0003,690,0001,600,000
Mainboard Acer Aspire A515-522,890,0003,690,0001,600,000
Mainboard Acer Aspire A517-512,890,0003,690,0001,600,000
Mainboard Acer Aspire A715-712,890,0003,690,0001,600,000
Mainboard Acer Aspire A715-722,890,0003,690,0001,600,000
Mainboard Acer Aspire A715-79R92,890,0003,690,0001,600,000
Mainboard Acer Aspire A717-712,890,0003,690,0001,600,000
Mainboard Acer Aspire A717-722,890,0003,690,0001,600,000
Mainboard Acer Aspire AN515-312,890,0003,690,0001,600,000
Mainboard Acer Aspire AN515-412,890,0003,690,0001,600,000
Mainboard Acer Aspire AN515-422,890,0003,690,0001,600,000
Mainboard Acer Aspire AN515-512,890,0003,690,0001,600,000
Mainboard Acer Aspire AN515-522,890,0003,690,0001,600,000
Mainboard Acer Aspire AN515-532,890,0003,690,0001,600,000
Mainboard Acer R112,290,0003,090,0001,600,000
Mainboard Acer R132,290,0003,090,0001,600,000
Mainboard Acer R52500U2,290,0003,090,0001,600,000
Mainboard Acer Spin 1 SP111-33-C6UV2,290,0003,090,0001,600,000
Mainboard Acer Spin 3 (2019)2,290,0003,090,0001,600,000
Mainboard Acer Spin 3 SP314-51-59NM2,290,0003,090,0001,600,000
Mainboard Acer Spin 52,290,0003,090,0001,600,000
Mainboard Acer Spin 5 SP513-52N-85DC2,290,0003,090,0001,600,000
Mainboard Acer Spin 5 SP515-51GN-52B32,290,0003,090,0001,600,000
Mainboard Acer Spin 5 SP515-51N-51GH2,290,0003,090,0001,600,000
Mainboard Acer Spin 513-52N-39782,290,0003,090,0001,600,000
Mainboard Acer Spin 7 5G2,290,0003,090,0001,600,000
Mainboard Acer Spin NP515-512,290,0003,090,0001,600,000

Hướng dẫn Hỏi Giá - Mua Hàng

1. Giá trên không phát sinh chi phí khác dành cho khách lẻ và cả cửa hàng mua số lượng trên 10. 

2. Tùy từng thời điểm giá linh kiện có thể tăng hoặc giảm, chúng tôi chưa update được giá. Mong Quý Khách thông cảm.

3. Trường hợp khách hàng cần bán lại máy hư, máy cũ,... chúng tôi có nhu cầu thu lại giá cao nhằm đáp ứng chính sách từ hãng

4. Máy cũ hư lỗi linh kiện như: hư màn hình, hỏng main, hỏng pin,... => Giá thu mua bằng 50% - 70% giá thị trường bán ra

Xem chi tiết Thu gọn
popup

Số lượng:

Tổng tiền:

Giỏ hàng( Sản phẩm)